Kết quả

21:00 - 20/04 34
21:00 - 20/04 34
SCTV15
FT - 20/04 32
19:00 - 20/04 32
21:15 - 20/04 32
23:30 - 20/04 32
FT - 19/04 TK
H1: 0-1 |Tổng TS: 3-1
FT - 19/04 TK
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-2 |Tổng TS: 2-2
FT - 19/04 TK
H1: 2-0 |Tổng TS: 3-1
FT - 19/04 TK
H1: 1-0 |Tổng TS: 1-3
FT - 19/04 33
H1: 0-0
ON Football
FT - 20/04 33
23:00 - 20/04 33
ON Sports News
FT - 20/04 30
20:30 - 20/04 30
20:30 - 20/04 30
20:30 - 20/04 30
20:30 - 20/04 30
23:30 - 20/04 30
ON Sports+
FT - 20/04 30
H1: 1-0
22:00 - 20/04 30
FT - 19/04 Bảng B
China U23

0 - 2

South Korea U23
H1: 0-1
FT - 19/04 Bảng C
U23 Thái Lan

0 - 5

Saudi Arabia U23
H1: 0-3
FT - 19/04 Bảng B
UAE U23

0 - 2

Japan U23
H1: 0-1
FPT Play, VTV5
FT - 20/04 Bảng C
Tajikistan U23

2 - 4

Iraq U23
H1: 1-2
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
22:30 - 20/04 Bảng D
Kuwait U23

vs

Uzbekistan U23
23:15 - 20/04 BK
FT - 19/04 TK

1 - 0

Olympiacos 1
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3 |Tổng TS: 3-3
FT - 19/04 TK
H1: 0-2 |Tổng TS: 0-3
18:30 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
21:00 - 20/04 44
23:15 - 20/04 44
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
19:00 - 20/04 34

vs

Modena
19:00 - 20/04 34
19:00 - 20/04 34
Brescia

vs

19:00 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
21:15 - 20/04 34
20:00 - 20/04 33
22:00 - 20/04 33

Tạm dừng

20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
FT - 20/04 30
Rio Ave

1 - 1

Arouca
H1: 1-0
21:30 - 20/04 30
Moreirense

vs

Gil Vicente
FT - 19/04 2
FT - 19/04 28
FT - 19/04 28
H1: 1-0
FT - 19/04 28
FT - 19/04 28
22:00 - 20/04 28
06:10 - 20/04 12
San Martin de Tucuman

vs

Guillermo Brown
23:00 - 20/04 12
Deportivo Madryn

vs

CA Chaco For Ever
23:35 - 20/04 12
Atlanta

vs

Almagro
FT - 20/04 30
Beerschot

0 - 1

Patro Eisden
H1: 0-0
FT - 20/04 30
FC Liege

5 - 0

Genk U23 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Francs Borains

0 - 3

FCV Dender EH
H1: 0-2
FT - 20/04 30
Lommel

3 - 1

SK Beveren
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Oostende

2 - 1

Standard Liege U23
H1: 1-0
FT - 20/04 30
RFC Seraing

1 - 2

H1: 0-1
FT - 20/04 30
Zulte Waregem

4 - 1

H1: 3-1
20:00 - 20/04 30
Anderlecht U23

vs

Club Brugge NXT
FT - 20/04 30
Feirense

1 - 1

Leixoes
H1: 0-1
17:00 - 20/04 30
20:00 - 20/04 30
Torreense

vs

Uniao de Leiria
21:30 - 20/04 30

vs

Tondela
HT - 20/04 1
Botafogo SP

0 - 0

H1: 0-0
HT - 20/04 1
07:00 - 20/04 1
19:00 - 20/04 36
21:15 - 20/04 36
23:30 - 20/04 36
13:00 - 20/04 9

vs

Jubilo Iwata
14:00 - 20/04 9

vs

Tokyo Verdy
12:00 - 20/04 8
14:30 - 20/04 8
14:30 - 20/04 8

vs

Gimcheon Sangmu
20:00 - 20/04 Khác
Lamontville Golden Arrows

vs

Royal AM
22:00 - 20/04 Khác
Orlando Pirates

vs

AmaZulu FC
22:00 - 20/04 Khác
Sekhukhune United

vs

Cape Town Spurs
FT - 20/04 33
20:00 - 20/04 33
23:00 - 20/04 33
FT - 19/04 1/32
Deportivo Maipu 1

1 - 1

Juventud Unida Universitario 1
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 7-8
FT - 19/04 30
FT - 19/04 30
FT - 20/04 Khác
FC Den Bosch

2 - 2

NAC Breda
H1: 1-2
FT - 20/04 Khác
FC Dordrecht

3 - 1

TOP Oss
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Helmond Sport

3 - 1

Jong Ajax
H1: 2-0
FT - 20/04 35
Roda JC Kerkrade

1 - 1

De Graafschap
H1: 1-0
FT - 20/04 35
Telstar 1

2 - 3

FC Emmen
H1: 2-0
21:30 - 20/04 35
ADO Den Haag

vs

FC Eindhoven
23:45 - 20/04 35
MVV Maastricht

vs

Willem II
FT - 20/04 25
Maritzburg United

0 - 1

Marumo Gallants
H1: 0-0
20:00 - 20/04 25
Baroka FC

vs

Casric Stars FC
20:00 - 20/04 25
JDR Stars

vs

Venda
20:00 - 20/04 25
Platinum City Rovers

vs

Milford FC
20:00 - 20/04 25
University of Pretoria

vs

Magesi FC
20:00 - 20/04 25
Upington City

vs

Black Leopards
FT - 20/04 34
Inverness CT

0 - 1

Raith Rovers
H1: 0-0
21:00 - 20/04 34
Arbroath

vs

Greenock Morton
21:00 - 20/04 34
Dundee United

vs

Ayr United
21:00 - 20/04 34
Dunfermline Athletic

vs

Queen's Park
21:00 - 20/04 34
Partick Thistle

vs

Airdrieonians
FT - 20/04 31
Altay

0 - 2

Manisa FK 1
H1: 0-2
17:30 - 20/04 31
Bandirmaspor

vs

Tuzlaspor
20:00 - 20/04 31
Giresunspor

vs

Goztepe
23:00 - 20/04 31
Eyupspor

vs

Boluspor
12:00 - 20/04 11
Fagiano Okayama FC

vs

Roasso Kumamoto
12:00 - 20/04 11
Fujieda MYFC

vs

Tokushima Vortis
12:00 - 20/04 11
Montedio Yamagata

vs

Ehime FC
12:00 - 20/04 11
Shimizu S-Pulse

vs

Vegalta Sendai
12:00 - 20/04 11
Ventforet Kofu

vs

Thespakusatsu Gunma
12:00 - 20/04 8

vs

Busan I'Park
14:30 - 20/04 8
Seongnam FC

vs

Cheongju FC
20:00 - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

vs

U23 Việt Nam
FT - 19/04 18
Future FC

2 - 0

Pharco FC
H1: 2-0
FT - 19/04 18
Ismaily SC

1 - 2

ZED FC
H1: 0-2
FT - 19/04 18
Baladiyyat Al-Mehalla

2 - 0

Al Mokawloon Al Arab 1
H1: 0-0
00:00 - 20/04 18
Al Masry

vs

Hoãn

00:00 - 20/04 18
El Zamalek

vs

Pyramids FC

Hoãn

FT - 19/04 9
Racing

1 - 1

Cerro
H1: 1-0
FT - 20/04 9
Liverpool

1 - 1

Defensor Sporting
H1: 0-1
20:00 - 20/04 9
Danubio

vs

Cerro Largo
FT - 19/04 1
Vancouver FC

2 - 0

HFX Wanderers FC
H1: 1-0
09:00 - 20/04 1
Pacific FC

vs

Valour FC
21:00 - 20/04 4
Egersund

vs

Aalesund
21:00 - 20/04 4
Levanger

vs

Kongsvinger
21:00 - 20/04 4
Ranheim

vs

Aasane
21:00 - 20/04 4
Raufoss

vs

Bryne
21:00 - 20/04 4
Sogndal

vs

Moss
21:00 - 20/04 4
Start

vs

Sandnes
23:00 - 20/04 4
Lyn

vs

Vaalerenga
FT - 19/04 24
Amstetten

1 - 4

Sturm Graz II
H1: 1-1
FT - 19/04 24
FC Admira Wacker Modling

1 - 0

Kapfenberger SV
H1: 0-0
FT - 19/04 24
First Vienna FC

2 - 0

SV Lafnitz
H1: 2-0
FT - 19/04 24
Leoben

1 - 2

FC Liefering
H1: 0-0
FT - 19/04 24
SV Horn

0 - 2

SV Ried
H1: 0-1
FT - 20/04 24
SW Bregenz

0 - 2

Floridsdorfer AC
H1: 0-1
19:30 - 20/04 24
SV Stripfing

vs

Dornbirn
22:00 - 19/04 24
ASO Chlef

vs

NC Magra

Hoãn

22:00 - 19/04 24
Ben Aknoun

vs

JS Kabylie

Hoãn

FT - 19/04 23
ES Setif

2 - 1

JS Saoura
H1: 1-1
22:00 - 19/04 24
JS Saoura

vs

US Souf

Hoãn

22:00 - 19/04 24
MC Alger

vs

Paradou AC

Hoãn

22:00 - 19/04 24
MC El Bayadh

vs

USM Khenchela

Hoãn

FT - 19/04 23
NC Magra

0 - 0

MC Alger
H1: 0-0
22:00 - 19/04 24
US Biskra

vs

ES Setif

Hoãn

FT - 19/04 23
US Souf

0 - 2

ASO Chlef
H1: 0-1
FT - 19/04 23
USM Khenchela

1 - 2

CS Constantine
H1: 1-1
FT - 20/04 23
CR Belouizdad

4 - 0

US Biskra
H1: 1-0
22:00 - 20/04 23
Paradou AC

vs

MC El Bayadh
FT - 19/04 24
Nassaji Mazandaran FC

1 - 0

Tractor FC
H1: 0-0
FT - 19/04 24
Esteghlal

3 - 2

Shams Azar Qazvin
H1: 1-0
FT - 19/04 24
Foolad Khuzestan

0 - 1

Mes Rafsanjan
H1: 0-0
07:30 - 20/04 9
Union La Calera

vs

Everton CD
23:30 - 20/04 9
Magallanes

vs

San Marcos
19:00 - 20/04 32
FT - 19/04 1
FC Inter Turku

1 - 1

KuPS
H1: 1-0
FT - 19/04 1
SJK

1 - 0

Ilves
H1: 1-0
19:00 - 20/04 1

vs

IFK Mariehamn
20:15 - 20/04 1
FC Lahti

vs

FC Haka J
22:30 - 20/04 1
VPS

vs

IF Gnistan
20:00 - 20/04 1
EPS

vs

VIFK
20:00 - 20/04 1
KPV

vs

FCV
20:00 - 20/04 1
RoPS

vs

JJK Jyvaskyla
FT - 19/04 18
FT - 19/04 21
Al-Futowa

0 - 1

Jableh SC
H1: 0-0
FT - 19/04 21
Al-Karamah

0 - 0

Tishreen
H1: 0-0
FT - 19/04 21
Hutteen

0 - 0

Al-Wathbah
H1: 0-0
20:00 - 20/04 21
Al-Ittihad

vs

Al-Taleiah
20:00 - 20/04 21
Al-Sahel

vs

Al-Jaish
20:00 - 20/04 21
Al-Wahda

vs

Al-Horiyah
FT - 19/04 25
16:45 - 20/04 25
FT - 19/04 5
FC Smorgon

2 - 2

Gomel
H1: 1-1
FT - 19/04 5
BATE Borisov

1 - 1

Dnyapro Mogilev
H1: 0-0
18:10 - 20/04 5
FC Minsk

vs

Naftan Novopolotsk
20:00 - 20/04 5
Arsenal Dzerzhinsk

vs

Shakhtyor Soligorsk
22:00 - 20/04 5
Slavia Mozyr

vs

Dinamo Brest
FT - 19/04 3
Belarus U17

0 - 4

Torpedo Zhodino Reserves
H1: 0-2
17:00 - 20/04 3
BATE Borisov Reserves

vs

FC Ostrovets
19:00 - 20/04 3
Bumprom Gomel

vs

Belshina Bobruisk
21:00 - 20/04 3
FC Slonim

vs

FC Volna Pinsk
23:00 - 20/04 3
Dinamo Minsk Reserves

vs

FC Baranovichi
FT - 19/04 17

0 - 0

Fortaleza FC 1
H1: 0-0
FT - 19/04 17
FT - 19/04 17

0 - 0

Deportivo Pasto
H1: 0-0
08:10 - 20/04 17

vs

Chico FC
18:00 - 20/04 7

vs

Shenzhen Peng City
03:00 - 20/04 12
Atletico FC

vs

03:00 - 20/04 12
Atletico Huila

vs

Barranquilla FC
03:00 - 20/04 12
Cortulua

vs

Union Magdalena
03:00 - 20/04 12
Leones

vs

Real Cartagena
03:00 - 20/04 12
Llaneros FC

vs

Orsomarso
03:00 - 20/04 12
Real Santander

vs

Boca Juniors de Cali
03:00 - 20/04 12
Real Soacha Cundinamarca

vs

Bogota FC
H1: 0-1
03:00 - 20/04 12
Tigres FC

vs

Cucuta
90+1' - 20/04 12
Internacional de Palmira

0 - 2

Union Magdalena
H1: 0-1
90+1' - 20/04 12
Tigres FC

4 - 0

Cucuta
H1: 1-0
06:05 - 20/04 12
Llaneros FC

vs

Orsomarso
FT - 19/04 2
Zhejiang Yiwu Mall 1

1 - 0

Nantong Haimen Codion
H1: 1-0
13:00 - 20/04 2
Jiangsu Landhouse Dong Victory

vs

Langfang Glory City
13:00 - 20/04 2
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly

vs

Jiangxi Dark Horse Junior
13:00 - 20/04 2
Shanghai Segenda

vs

Ganzhou Ruishi FC
13:30 - 20/04 2
Shanxi Xiangyu

vs

Beijing Technology
14:00 - 20/04 2
Changchun Xidu

vs

Shaanxi Union
14:00 - 20/04 2
Dalian Kuncheng City

vs

Quanzhou Yaxin
14:00 - 20/04 2
Dezhou Haishan

vs

Taian Tiankuang
14:00 - 20/04 2
Qianxinan Xufengtang

vs

Shenzhen Juniors
14:30 - 20/04 2
Shenzhen Jixiang

vs

Guangxi Lanhang
14:30 - 20/04 2
Xi'an Ronghai

vs

Guangdong GZ-Power
18:30 - 20/04 2
Guangxi Bushan

vs

Rizhao Yuqi
FT - 19/04 30
Botev Vratsa

2 - 0

Etar 1
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Krumovgrad 1

2 - 0

Slavia Sofia
H1: 2-0
19:15 - 20/04 30
Pirin Blagoevgrad

vs

Cherno More Varna
21:45 - 20/04 30
Hebar

vs

Ludogorets
21:00 - 20/04 29
Chernomorets Balchik

vs

Bdin Vidin
21:00 - 20/04 29
Dobrudzha Dobrich

vs

Maritsa Plovdiv
21:00 - 20/04 29
Litex Lovech

vs

PFC Chernomorets Burgas
21:00 - 20/04 29
Montana

vs

Belasitsa Petrich
21:00 - 20/04 29
Spartak Pleven

vs

Sportist Svoge
21:00 - 20/04 29
Strumska Slava

vs

Spartak Varna
14:00 - 20/04 7
Shenyang Urban FC

vs

Jiangxi Beidamen
14:00 - 20/04 7
Shijiazhuang Gongfu

vs

Heilongjiang Ice City FC
14:30 - 20/04 7
Shanghai Jiading

vs

Qingdao Red Lions
22:00 - 20/04 31

vs

NK Istra 1961
FT - 19/04 27
NK Sesvete

2 - 3

Jarun
H1: 0-1
FT - 19/04 27
Zrinski Jurjevac

1 - 0

Bijelo Brdo
H1: 0-0
19:50 - 20/04 27
Dubrava Zagreb

vs

NK Croatia Zmijavci
22:00 - 20/04 27
Sibenik

vs

Solin
22:00 - 20/04 27
Vukovar 91

vs

NK Dugopolje
FT - 19/04 29
FC Noah

1 - 0

BKMA
H1: 1-0
08:00 - 20/04 16
Mazatlan FC

vs

FC Juarez
10:00 - 20/04 16
Atletico de San Luis

vs

Toluca
10:10 - 20/04 16

vs

Puebla
FT - 19/04 Khác
Ararat Armenia II

4 - 0

Pyunik Academy
H1: 3-0
19:00 - 20/04 Khác
Ararat Yerevan II

vs

Urartu FC II
19:00 - 20/04 Khác
Shirak II

vs

FC Mika
16:00 - 20/04 Khác
Kirivong Soksen Chey

vs

Phnom Penh
18:00 - 20/04 Khác
Boeung Ket

vs

Svay Rieng
FT - 19/04 9
Imbabura S.C.

2 - 2

Universidad Catolica
H1: 2-0
FT - 19/04 9
Independiente del Valle

2 - 1

Mushuc Runa
H1: 2-0
FT - 19/04 9
Barcelona SC

1 - 0

El Nacional
H1: 0-0
FT - 20/04 9
Delfin 1

1 - 1

CSD Macara
H1: 1-0
61' - 20/04 9
Aucas

3 - 0

Emelec
H1: 3-0
57' - 20/04 9
Orense

1 - 0

LDU de Quito
H1: 1-0
FT - 19/04 12
Alianza Lima

3 - 0

Sport Boys 1
H1: 1-0
FT - 20/04 12
Union Comercio

1 - 2

Universitario de Deportes
H1: 0-1
08:00 - 20/04 12
Cienciano

vs

Deportivo Garcilaso
FT - 19/04 Khác
Abahani Limited Dhaka

2 - 1

Sheikh Jamal
H1: 2-1
FT - 19/04 Khác
Bangladesh Police Club

1 - 0

Sheikh Russel KC
H1: 1-0
16:45 - 20/04 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

vs

Rahmatgonj Mfs
16:45 - 20/04 Khác
Fortis FC

vs

Bashundhara Kings
16:45 - 20/04 Khác
Mohammedan SC Dhaka

vs

Brothers Union
20:00 - 20/04 29
Jablonec

vs

FC Zlin
20:00 - 20/04 29
Karvina

vs

Bohemians 1905
20:00 - 20/04 29
Sparta Prague

vs

Banik Ostrava
23:00 - 20/04 29
Teplice

vs

SK Dynamo Ceske Budejovice
15:15 - 20/04 24
MFK Vyskov

vs

FC Zbrojovka Brno
22:00 - 20/04 24
Pribram

vs

FK MAS Taborsko
22:00 - 20/04 24
SK Lisen

vs

Sigma Olomouc B
16:00 - 20/04 5
Kaisar Kyzylorda

vs

Atyrau
16:00 - 20/04 5
Zhenis

vs

FC Turan
18:30 - 20/04 5
Ordabasy Shymkent

vs

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
21:00 - 20/04 5
Kairat Almaty

vs

Aktobe
HT - 20/04 Khác
Sol de America

0 - 2

Luqueno
H1: 0-2
07:30 - 20/04 Khác
2 de Mayo

vs

Cerro Porteno
16:00 - 19/04 Khác
Akzhaiyk Uralsk

vs

Kaspyi Aktau

Hoãn

FT - 19/04 Khác
Ulytau

0 - 1

Jetisay FC
H1: 0-0
FT - 19/04 Khác
Kairat-Zhastar

3 - 3

SD Family
H1: 2-2
FT - 19/04 Khác
Turkistan FC

2 - 0

Taraz
H1: 1-0
04:15 - 20/04 3
Rubio Nu

vs

CD Recoleta
06:30 - 20/04 3
3 de Febrero

vs

Club Martin Ledesma
20:30 - 20/04 3
Atletico Colegiales

vs

Guairena
20:30 - 20/04 3
Resistencia

vs

Atletico Tembetary
19:30 - 20/04 25
Chornomorets Odessa

vs

Kryvbas
22:00 - 20/04 25
Vorskla

vs

FC Kolos Kovalivka
16:30 - 20/04 7
Nomme United

vs

Talinna Kalev
18:30 - 20/04 7
Paide Linnameeskond

vs

Tammeka
21:00 - 20/04 7
FCI Levadia

vs

Parnu JK Vaprus
FT - 19/04 7

1 - 3

Viimsi JK
H1: 0-1
23:00 - 20/04 33
Servette

vs

Grasshopper
23:00 - 20/04 33
Yverdon

vs

FC Stade Lausanne-Ouchy
FT - 20/04 30
Schaffhausen

1 - 1

Xamax
H1: 1-1
FT - 20/04 30
Bellinzona

4 - 0

Baden
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Aarau

3 - 0

Thun 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Sion

1 - 0

Stade Nyonnais
H1: 0-0
23:00 - 20/04 30
FC Vaduz

vs

FC Wil 1900
FT - 20/04 6

2 - 1

EB/Streymur
H1: 0-0
FT - 19/04 Khác
FC Hoyvik

1 - 1

HB Torshavn II
FT - 20/04 Khác
Vikingur Gota II

1 - 2

Ki Klaksvik II
19:00 - 20/04 Khác
FC Suduroy

vs

B71 Sandoy
21:00 - 20/04 Khác
AB Argir

vs

B36 Torshavn II
22:00 - 20/04 Khác
NSI Runavik II

vs

TB Tvoeroyri
20:00 - 20/04 4
IFK Gothenburg

vs

IFK Norrkoeping
20:00 - 20/04 4
Sirius

vs

Vaernamo
22:30 - 20/04 4
Malmo FF

vs

Västerås SK
18:00 - 20/04 4
Sandvikens IF

vs

Oesters IF
18:00 - 20/04 4
Skoevde AIK

vs

Trelleborgs FF
20:00 - 20/04 4
Oestersunds FK

vs

Oergryte
20:00 - 20/04 4
Utsiktens BK

vs

GIF Sundsvall
FT - 19/04 10
FC Telavi

0 - 3

Saburtalo
H1: 0-1
18:00 - 20/04 10
Samtredia

vs

Torpedo Kutaisi
22:00 - 20/04 10
FC Samgurali Tskhaltubo

vs

Dinamo Tbilisi
19:30 - 20/04 29
Puskas FC Academy

vs

Paksi SE
22:00 - 20/04 29
Ferencvaros

vs

Kisvarda FC
17:30 - 20/04 29
Nyiregyhaza Spartacus FC

vs

Vasas Budapest
20:00 - 20/04 32
Radomlje

vs

Mura
22:30 - 20/04 32
Olimpija Ljubljana

vs

Aluminij
FT - 19/04 26
ND Beltinci

0 - 1

NK Krka
H1: 0-1
FT - 19/04 26
Tolmin

1 - 1

Dravinja
H1: 1-0
FT - 20/04 26
NK Triglav

1 - 1

Rudar Velenje
H1: 1-1
22:00 - 20/04 26
Fuzinar

vs

Gorica
22:00 - 20/04 26
ND Bilje

vs

Nafta
FT - 19/04 25
FK Pohronie

2 - 1

Slovan Bratislava B 1
H1: 1-0
19:00 - 20/04 25
Spisska Nova Ves

vs

Slavoj Trebisov
20:00 - 20/04 25
Komarno

vs

FC STK 1914 Samorin
21:30 - 20/04 25
Humenne

vs

FC Petrzalka 1898
21:30 - 20/04 25
Liptovsky Mikulas

vs

Puchov
21:30 - 20/04 25
Malzenice

vs

Dolny Kubin
21:30 - 20/04 25
Tatran Presov

vs

Povazska Bystrica
FT - 20/04 3
Stjarnan

1 - 0

Valur 1
H1: 1-0
21:00 - 20/04 3
HK Kopavogs

vs

FH Hafnarfjordur
23:15 - 20/04 3
KR Reykjavik

vs

Fram Reykjavik
FT - 20/04 11
Bohemian FC

1 - 0

Drogheda United
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Derry City

1 - 3

Shamrock Rovers
H1: 0-0
FT - 20/04 11
Galway United FC 1

1 - 0

Shelbourne
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 1-0
FT - 20/04 11
St. Patrick's Athletic

1 - 1

Waterford FC
H1: 0-1
FT - 20/04 11
Bray Wanderers

2 - 1

Treaty United
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Kerry

1 - 2

Athlone Town
H1: 1-1
FT - 20/04 11
Wexford FC

2 - 3

UCD
H1: 1-2
FT - 19/04 29
FT - 20/04 29
Rakow Czestochowa 1

0 - 1

Gornik Zabrze
H1: 0-0
20:00 - 20/04 29
Pogon Szczecin

vs

Piast Gliwice
22:30 - 20/04 29
Ruch Chorzow

vs

FT - 19/04 28
Polonia Warsaw

3 - 3

Zaglebie Sosnowiec
H1: 1-2
FT - 19/04 28
Stal Rzeszow 1

2 - 2

Podbeskidzie Bielsko-Biala
H1: 2-0
FT - 20/04 28
Znicz Pruszkow

2 - 3

Wisla Krakow
H1: 2-0
20:00 - 20/04 28
GKS Tychy 71

vs

22:30 - 20/04 28

vs

Lechia Gdansk
20:00 - 20/04 30
Cailungo

vs

La Fiorita
20:00 - 20/04 30
Domagnano

vs

Tre Fiori
20:00 - 20/04 30
Faetano

vs

Cosmos
20:00 - 20/04 30
S.S. Murata

vs

FC Fiorentino
20:00 - 20/04 30
Tre Penne Galazzano

vs

Virtus Acquaviva
FT - 19/04 27
GOSK Gabela

1 - 0

FK Tuzla City
H1: 0-0
FT - 19/04 27
Posusje 1

1 - 0

Zeljeznicar
H1: 1-0
FT - 20/04 27
FK Velez Mostar

3 - 1

FK Zvijezda 09
H1: 1-0
18:30 - 20/04 27
Siroki Brijeg

vs

Igman Konjic
21:00 - 20/04 27
Sloga Doboj

vs

FT - 19/04 31
Turan Tovuz

1 - 4

Sumqayit
H1: 0-2
19:30 - 20/04 31
Qarabag

vs

Gabala FK
22:00 - 20/04 31
Zira

vs

FK Neftchi

Không có trận đấu nào

KQBĐ mới nhất hôm nay, cập nhật tất cả kết quả các trận đấu của những giải đấu lớn nhỏ ở khắp nơi trên thế giới một cách uy tín và nhanh nhất. Tylebongda llà nơi cung cấp toàn bộ những KQBĐ mới nhất trong ngày, KQBĐ Anh, KQBĐ TBN, KQBĐ Đức, KQBĐ Ý, KQBĐ Pháp… tất cả đều được cập nhất từ khi giải đấu bất đầu thông tin về kết của sẽ không bị bỏ sót được bài nào. Vậy để hiểu rõ hơn mờ các bạn đọc tìm hiểu ngay bên dưới đây!

KQBĐ mới nhất chính xác nhất của các giải đấu

Đến với Tylebongda chúng tôi sẽ cập nhật tất cả KQBĐ mới nhất chính xác nhất của các giải đấu, tất cả các  trận đấu mỗi khi kết thúc hiệp 1 hoặc kết thúc trận đấu chúng tôi cập nhật thông tin KQ, tỷ số trận đấu gửi tới các bạn sau đúng 5 giây từ khi trận đấu kết thúc.

KQBĐ Anh ngày hôm nay

KQBĐ Anh là kết quả của các trận đấu được diễn ra tại giải vô địch quốc gia Anh, tất cả các trận đấu sẽ được thống kê tỷ số chung cuộc một cách chi tiết về thẻ phạt, phát góc, phạm lỗi, thời gian ghi bàn, tất cả đầu có đủ trong KQBĐ Anh. Tại các vòng đấu các đội bóng sẽ tham gia khốc liệt và giành những tấm vé vào vòng trong chính vì vậy hay theo dõi tylebong ngay ngày hôm nay để không bỏng lỡ mất bất cứ tìm tiết hay KQ bóng đá nào.

KQBĐ Đức mới nhất trong ngày

Tylebongda cập nhật KQBĐ Đức liên tục mỗi khi trận đấu ở giải vô địch quốc gia Đức diễn ra chúng tôi sẽ luôn cập nhật kết quả một cách nhanh nhất để có thể gửi tới những người hâm mội những kết quả chính xác về trận đấu và tỷ số của các trận đấu khi giải vô địch quốc gia đức bắt đầu diễn ra.

Tại giải đấu này cũng có rất đông đảo người hâm mộ đón xem  chính vì vậy hiện nay cũng có rất nhiều trang website đang cập nhật kết quả về giải đấu, nhưng hãy lựa chọn ngay chúng tôi để theo dõi được những thông tin một cách nhanh nhất về giải đấu đứng đầu nước đức này tất cả kết quả sẽ được cập nhật một cách sớm nhất.

KQBĐ Ý dạng sáng nay

Liên tục cập nhật tất cả kết quả giải đấu đến từ nước Ý một giải đấu cũng có rất đông đảo các câu lạc bộ lớn có nhiều thành tích tại đấu trường châu Âu,  chính vì vậy hãy theo dõi ngay để có thể cập nhật được tất cả những thông tin và KQBĐ Ý, thông tin dữ liệu trận đấu được cập nhật 24/7, dữ liệu chính xác uy tín hàng đầu được đội ngũ nhân viên tổng hợp vô cùng chính xác từ trang website chính thống của giải đấu vô địch quốc gia Italia.

Tổng kết

Hãy theo dõi kết quả bóng đá thường xuyên để cập nhật được những thông tin về tỉ số các trận đấu của đội bóng mà các bạn đọc đang yêu thích và theo dõi nhé.